Leo nipe na huko

Leo nipe na huko

Kupitia akaunti yake ya Instagram, Dk Kigwangalla ameandika kuwa amemuomba Mkuu wa mkoa wa Arusha, Mrisho Gambo na kamati ya ulinzi kuwasamehe na kuchukulia hilo kama onyo. Dar es Salaam. Waziri wa Maliasili na Utalii wa Tanzania, Dk Hamis Kigwangalla amewaombea msamaha waongoza utalii ambao walisambaza video kwenye mitandao ya kijamii ikionyesha uharibifu wa barabara kwenye Hifadhi ya Taifa ya Ngorongoro. Kupitia akaunti yake ya Instagram, Dk Kigwangalla ameandika kuwa amemuomba Mkuu wa mirzapur online mx player wa Arusha Nchini Tanzania, Mrisho Gambo na kamati ya ulinzi kuwasamehe na kuchukulia hilo kama onyo.

Kigwangalla amesema kwa kuwa ni tukio la kwanza, amempongeza Gambo kuingilia kati suala hilo ambalo ameeleza linalinda hadhi ya nchi. Ama ni yeye atakayekosa biashara? Amesema ni vema taarifa kama hizo wawe wanazifikisha mahala husika ili zipatiwe ufumbuzi na ikishindikana afikishiwe Waziri moja kwa moja. Kama mtu hawapati watu wetu wa huko chini, mimi napatikana kila kona, sijajifungia kwenye selo na sijabadili namba zangu!

Nafanyia kazi kila kitu. Na ndiyo maana hata majangili tunawakamata kila siku. Kweli tuna uhuru wa kusema na kufanya lolote, lakini tuutumie vizuri kwa maslahi mapana ya Taifa letu. Katika hatua nyingine, Kigwangalla amefanya ziara ya kukagua hali ya barabara za eneo la Ngorongoro kufuatia mvua kubwa kunyesha kwa muda mrefu na Ziwa Magadi kufurika na maji yake kukutana na swampo ya Ngoitoktok.

Amefafanua kuwa wataalamu wa Mamlaka wakishirikiana na wa Wizara wamefanikiwa kuikarabati barabara na sasa hakuna gari zinazokwama. Kimsingi barabara hii imefungwa kwa sasa japokuwa baadhi ya waongoza watalii wanalazimisha kupita huku kwa kuwa ni eneo lenye faru na simba wengi wanaoonekana svc 2 ohm subwoofer wiring diagram diagram base website. Mwanzo Habari Kitaifa.

Habari zinazohusiana na hii.About Sitemap Disclaimer Contact. Powered by Blogger. Mwezi mmoja ulikatika tangu Mwaija aondoke nyumbani hapo. Siku hiyo mama kama mama, uchungu wa mwana ulimwingiaakaamua kumpigia Mwaija japo amjulie hali. Mwenye makosa ni baba yake, kwani si anajua yule ni mwanangu?

Lakini mwanangu yule naye amezidi uzuri. We mtoto mdogo wowowo vilekiuno kiuno kweli. Msasani Posta. Wanasema Mkwakwani Posta. Nipe niongee naye. Njoo haraka sana. Ndani ya nusu saaMasilinde akawa amefika nyumbani kwa Mwaija huku akiwa na sura yenye mshangao. Maana kama anasafiri kesho tatizo liko wapi, mi si nitamzuia tu? Mama kasema nimpe simu shangazi aongee naye, nikamwambia nipo mtaani, shangazi nilimwacha nyumbani.

Na mimi najua lazima baadaye jioni mama atapiga tena. Halafu akaniuliza Mwaija upo Dar? Nikamwambia hapana mama, akasema mbona nimesikia sauti za daladala zikisema Msasani Posta? Nikamdanganya siyo Msasani Posta ni Mkwakwani Posta. Ndiyo akatulia.

Kwani we leo ulifika Msasani? Sasa sikiasidhani kama ni ishu. Sasa itabidi tumkodishe mwanamke, tumwambie ajifanye shangazi yakoaiige sautiwewe utamwambia sauti ya shangazi ilivyo. Kumbe ni hivyohata mimi naweza kuigiza sauti ya kitoto. Mwaija aliogopa lakini mama yake aliendelea kupiga, ikabidi apokee.

Pole, ndiyo maana sauti inatoka kama inataka kukatika. Umeona ee? Pole sana. Msalimie sana Masilinde. Artikel Terkait. Newer Post. Older Post.Watu wakawa na kiu huko; nao wakamnung'unikia Musa, wakasema, Mbona umetupandisha kutoka Misri, kutuua sisi na watoto wetu na wanyama wetu kwa kiu? Musa akamlilia Bwana, akisema, Niwatendee nini watu hawa? Bado kidogo nao watanipiga kwa mawe. Bwana akamwambia Musa, Pita mbele ya watu, ukawachukue baadhi ya wazee wa Israeli pamoja nawe; na ile fimbo yako ambayo uliupiga mto kwayo, uitwae mkononi mwako, ukaende.

Tazama, nitasimama mbele yako huko, juu ya lile jabali katika Horebu; nawe utalipiga jabali, na maji yatatoka, watu wapate kunywa.

Musa akafanya hivyo mbele ya wazee wa Israeli. Akapaita mahali pale jina lake Masa, na Meriba; kwa sababu ya mateto ya wana wa Israeli, na kwa sababu walimjaribu Bwana, wakisema, Je! Bwana yu kati yetu au sivyo? Njoni, tumwimbie Bwana, Tumfanyie shangwe mwamba wa wokovu wetu. Tuje mbele zake kwa shukrani, Tumfanyie shangwe kwa zaburi.

K Ingekuwa heri leo msikie sauti yake! Msifanye migumu mioyo yenu. Njoni, tuabudu, tusujudu, Tupige magoti mbele za Bwana aliyetuumba. Kwa maana ndiye Mungu wetu, Na sisi tu watu wa malisho yake, Na kondoo za mkono wake. Ingekuwa heri leo msikie sauti yake! Msifanye migumu mioyo yenu; Kama vile huko Meriba Kama siku ya Masa jangwani. Hapo waliponijaribu baba zenu, Wakanipima, wakayaona matendo yangu. Basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani, na mwe na amani kwa Mungu, kwa njia ya Bwana wetu Yesu Kristo, ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake; na kufurahi katika tumaini la utukufu wa Mungu.

leo nipe na huko

Na tumaini halitahayarishi; kwa maana pendo la Mungu limekwisha kumiminwa katika mioyo yetu na Roho Mtakatifu tuliyepewa sisi. Kwa maana hapo tulipokuwa hatuna nguvu, wakati ulipotimia, Kristo alikufa kwa ajili ya waovu. Kwa kuwa ni shida mtu kufa kwa ajili ya mtu mwenye haki; lakini yawezekana mtu kuthubutu kufa kwa ajili ya mtu aliye mwema. Bali Mungu aonyesha pendo lake yeye mwenyewe kwetu sisi, kwa kuwa Kristo alikufa kwa ajili yetu, tulipokuwa tungali wenye dhambi.

Bwana, hakika wewe ndiwe Mwokozi wa ulimwengu, Unipe maji yale ya uzima, nisione kiu kamwe. Yesu alifika kunako mji wa Samaria, uitwao Sikari, karibu na lile shamba ambalo Yakobo alimpa Yusufu mwanawe.

Na hapo palikuwa na kisima cha Yakobo. Basi Yesu, kwa sababu amechoka kwa safari yake, akaketi vivi hivi kisimani.

Nayo ilikuwa yapata saa sita. Akaja mwanamke Msamaria kuteka maji. Yesu akamwambia, Nipe maji ninywe. Kwa maana wanafunzi wake wamekwenda mjini kununua chakula.N I IJUMAA nyingine tulivu kabisa mpenzi msomaji tunakutana tena kwenye uwanja wetu maridhawa kabisa kupeana elimu ya uhusiano baada ya juzi na jana kusherehekea Sikukuu ya Idd.

Kwa tuliokuwa pamoja wiki iliyopita tulijifunza mengi. Wengi sana mlinitumia ujumbe mfupi wa maandishi kuonesha mmeguswa kuguswa na mada iliyopita.

Gnako Ft. Maua Sama – Gusanisha Lyrics

Basi moja kwa moja twende katika mada yetu ya leo. Mapenzi ni makubaliano ya watu wawili. Kushirikiana katika shida na raha. Mwanaume amshirikishe mwanamke kwa kila kitu, vivyo hivyo kwa mwanamke. Naye anapaswa kumshirikisha mwanaume kila kitu.

Hapo ndipo maana nzima ya mapenzi inapokamilika. Kila mmoja anapaswa kuwajibika kwa mwenzake. Ikitokea mmoja wenu hawajibiki kwa mwenzake, penzi huanza kuingia dosari.

Yule ambaye mwenzake hamuwajibikii, hawezi kufurahia penzi. Atahitaji na yeye kutendewa wema, kutendewa mazuri, kupendwa kama yeye anavyompenda mwenzake, lakini mwenzake anajifanya kiziwi.

Atahitaji kuona mwenzake anamjali kama yeye anavyomjali. Si kwamba ni malipizi, lakini kila mtu anahitaji faraja. Anahitaji kufarijiwa na mtu wake. Unafikiri usipomfariji wewe kama mpenzi wake, atafarijiwa na nani? Lazima kila mmoja wenu alitafakari hilo kwa upana wake. Kutokana na tabia, makuzi ya kila mmoja, si rahisi sana wapendanao kukutana na wote wakawa na hulka moja.

Kwamba wote wakapendana, wakaheshimiana sawasawa. Lakini kupishana huko isiwe kigezo cha kumuacha mwenzako.

WILLIAM YILIMA - YESU NITIE NGUVU (Official video)

Tenga muda wa mazungumzo. Mueleze kwamba kuna kitu anakifanya hakipo sawa. Kwamba mnapaswa kujaliana, kuthaminiana, kuheshimiana na kwa kila hali.

Haiwezekani wewe kila siku uwe mtu wa kumpigia mwenzako simu, kumuuliza umeamkaje au umeshindaje, yeye hata siku moja hakuulizi. Salamu kama hiyo inaweza kuwa kitu kidogo, lakini ina maana kubwa sana. Ikifanywa na upande mmoja kila siku, utafikia wakati utachoka.

Naye anaweza kunyamaza kimya. Anaona haiwezekani kila siku yeye tu ndiye awe anajali, mwenzake hana habari, yupoyupo tu. Haiwezekani mwenzako kila unapoumwa wewe, anakuwa bize kukujulia hali, anakufariji kila wakati, lakini wewe ukisikia mwenzako anaumwa, huna habari.Lwembe ameweza kuelezea kwa kirefu, naamini tutaendelea hapa. Mungu awabariki. Sungura, Nashukuru kwa vile wewe katika hili, huna jibu kabisaaaa!!

Unaonekana kupigapiga kelele tu. Hilo linakusaidia nini rafiki yangu?? Wewe jibu hoja, kwamba wale wanaomgonja Kristo kwa mara ya pili ni waadventista au siyo?? Jibu hilo tu. Usipate taabu sana kaka.

Hata mimi nakumbuka japo nilikuwa mdogo, kwenye miaka ya themanini na kuja tisini hapo, wasabato waliwahi kukesha milimani kama mara mbili hivi wakimsubiri Yesu kurudi! Mimi nakosa uhakika kama Siyi anaujua kweli usabato au amedandia train bila hata kujua behewa alilopo.

Maana inafika wakati namshangaa mno anapotetea au kupinga na kupindisha mambo ambayo yako wazi mno kwenye maandiko kana suala la kuokoka.

Lakini ni kwamba hakuwahi msabato kuniongelesha bila kumtaja Ellen G. White, au kukosa kunipa kijitabu chake. Ni huyu tu Siyi hapa anayejaribu kuikana hiyo misingi ya udanganyifu ambayo wasabato wamekuwa nayo siku zote. Anajaribu kuyavuta hayo mapokeo ya udanganyifu ili yakubaliane na kweli ya neno la Mungu lakini yanakataa.

Kwahiyo kucheza na neno hilo ukijaribu kulirudisha ktk maana yake ya kablaya s kimatumizi, ili maana hiyo uisimamishe leo hii, ni hila ya kuwachanganya watu kama Baalamu alivyowashauri Moab jinsi ya kuwanajisi Israeli! Miller ktk kuyachunguza kwake kwa kina Maandiko ktk vitabu vya unabii vya Daniel na Ufunuo, ndipo akabaini na kutangaza kwamba Tukio hilo la Kuja kwa Pili kwa Kristo litatukia ktk mwaka au Ndipo ktk kujitayarisha na Tukio hilo la karne, kundi hilo likajitengenezea na mbawa ili waruke huko hewani wakamlaki Bwana!!!

Unawaona hao wanao tumia akili? Wamejitengenezea mbawa, wakiongozwa na ile sadistic spirit iliyokuwa juu ya malaika wao Miller waliomuabudu! Ndipo kundi dogo kutoka kundi hilo wakajitenga ili kufanya mapitio, wakiitafakari upya Imani ya Kikristo ili kuyavuka mapokeo kulingana na yalivyorithiwa ktk karne zote ili wajirudishe huko kwenye asili halisi ya mwenendo wa Kikristo na tabia zake.

leo nipe na huko

Naye nabii Ellen Gould White, alihudhuria mikutano mingi ya Miller na hivyo kuwa mfuasi wa kundi hilo. Wakatoliki walipowasikia Wasabato wakimuita papa kwamba ndiye Mpinga Kristo, na kuiona hesabu ya cheo chake ktk namba za Kirumi ikiifanya jumla yake kuwa namba ya Mpinga Kristo — ; kwa vile huyo ni mtoto wao aliyekata kamba, basi wakawaonesha uhalisi wa mamlaka, kadiri ya utumishi kwamba nabii wao huyo ni sehemu yao, ndipo kulidhihirisha hilo, wakawapigia hesabu ya jina la ELLEN GOULD WHITE ikafanya jumla ya pia, ktk Kilatini U imekokotolewa kutoka V nayo W ni U2 au V2!!!

Mwalimu mmoja akasema hivi; mtu a kianza form one mpaka akafanya mtihani wa form four halafu akapata zero au four, si kwamba ati kichwani mwake yuko kapa kabisa kama mtu ambaye hajamaliza form four. Ana akili kwa kiasi fulani na kuna kitu fulani anachokiweza, lakini bahati mbaya tu waliotunga mtihani hawakuleta maswali kutoka miongoni mwa mambo anayajua na kuyaweza. Wangempa maswali toka miongoni mwa topic anazozijua hakika naye angeambulia hata ki-division three.

So, yawezekana hata wewe maana ya neno Adventista unalijua vizuri maana yake, lakini bahati mbaya sana kuwa hapa swali halikuwa kueleza maana ya neno Adventista, bali lilikuwa ni aghalabu kujadili suala la kuokoka wakati tungali hapa duniani. Sungura, Ha ha ha ha!! Leo umefanya kiume!!

Kuachana kushindana na ukweli.From professional translators, enterprises, web pages and freely available translation repositories. Give me the sweet words of today. Ninafahamu kwamba maneno matamu ni maneno matamu tu. Ultimately, I know that rhetoric is just rhetoric.

leo nipe na huko

Siku kama ya leo nilikuwa India. This day in I was in India. Tumia uwezo wako wa maneno matamu kuwaambia Wairani kuwa, japokuwa hatutatuma majeshi, nyoyo zetu zi pamoja nanyi.

Use your powers of rhetoric to tell Iranians that, while we won't be sending in the marines, our hearts are with you.

Obama ni aina ya kiongozi tunayemuhitaji katika dunia ya leo. Obama is the kind of leader we need in this world. Mie, ninawaambia FIFA, mlinunua maneno matamu ya kuandaa mashindano nchini Afrika kusini, inawabidi mle chakula chote ambacho kinajumuisha kiungo kikuu, vuvuzela. Me, I'd say to Fifa, you bought the spiel to host the cup in South Africa, you get to eat up the whole enchilada which includes the main ingredient, the vuvuzela.

Usiku uliopita kulikuwa na tetemeko lingine na hata asubuhi ya leo pia. There was another earthquake last night and one this morning also. Hii ni kutoka kwa mtu ambaye alikuwa kwenye vyombo vya habari asubuhi ya leo kwa kutumia maneno ya kibaguzi dhidi ya Wahindi.

This from the man who was in the media again this morning for a using a racial slur against Indians. Picha iliyotumwa katika mtandao wa twita iliyowekwa na Sultan Al Qassemi ikimwonyesha Mubarak akiwasili mahakamani asubuhi ya leo.

Kumuona aliyenusurika katika matukio ya kutisha akipambana dhidi ya maovu ya leo kwa kweli ni jambo la kutia moyo. Maandamano ya kumpinga Mubarak yamekuwa yakifanywa nchini Misri kwa siku 11 mfululizo na siku ya leo imepewa jina la Ijumaa ya Kuondoka au Ijumaa ya Mwisho.

Anti-Mubarak protests have been held across Egypt for the 11th day in a row and today's is being dubbed as the Departure or Final Friday.Post a Comment.

Muheshimu anayekununulia 2. Muamkie mtoa ofa kabla hujakaa kitini 3.

leo nipe na huko

Uwe ndie mchekeshaji wa kikao, lakini usimkatishe mazungumzo anaetoa ofa. Mtoa ofa akikutuma popote usikatae 6. Mtoa ofa akiupenda muziki fulani, we anza kucheza kwa bidii kabisa 8. Usinywe kwa pupa, kunywa mafunda madogomadogo Mtoa ofa akitoa kichekesho cheka sana hata kama hakichekeshi Uhali gani mteja wangu?

Leo tunapeana discount kwa wanunuzi wote wa kuku. Nina kila aina za KUKU kama vile: 1. KUKUwaza 2. KUKUmiss 4. KUKUona 5. KUKUalika 6. KUKUpigia 7. KUKUjali 8. KUKUngoja 9. KUKUsifu KUKUtumia Sms. KUKUlamba KUKUsumbua KUKUwanga KUKUnyonya KUKUtukana KUKUtakia siku njema Hebu niambie, unahitaji kuku gani? MVUTA bangi alikwenda kwa daktari na kumwambia. Hii imetokea huko Manzese Jijini D'salaam. Kimbembe ni pale waiter alipokuja na kuhitaji malipo.

Abiria 1 akajibu: "Tumeziacha nyumbani tuna mitandio tu. Akasema; "Konda nashuka maziwa. Mzee bahili balaaaa Mtoto: Mama, nimemuomba baba hela ya kusuka akaninyoa nywele.

Mama: shukuru Mungu mwnangu, ungemuomba hela ya whitedent angekung'oa meno!! Jamaa yangu mmoja alikuja kunitembelea kule Mburahati Madoto.

Sasa wakati namsindikiza tukafika kituo cha madoto mwisho kusubiri daladala. Mara jamaa yangu akanyewa na kunguru kichwani.